• bg

OH1 Petrochemical Tsarin Famfu

Takaitaccen Bayani:

ZA(O) kwance ne, rabe-raben radial, mataki ɗaya, tsotsa guda ɗaya, famfo centrifugal sama da sama tare da casing. Ƙafar da aka ɗora; Pump casing, cover da impeller an bayar da sealing zobba, wanda aka gyarawa da sukurori tare da tsangwama fit.Balance rami da hatimi zobe hade da ake amfani da daidaita da axial karfi, don tabbatar da sabis rayuwa na hali. Radial bearings su ne cylindrical roller bearings, da tura bearings ne angular lamba ball bearings, wanda zai iya daidai da axial sojojin daga bangarori biyu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Aiki

Iya aiki:2 ~ 2600m3/h(11450gpm)
Kai: Har zuwa 250m (820ft)
Matsi na ƙira: Har zuwa 2.5Mpa (363psi)
Zazzabi: -80 ~ + 300 ℃ ( -112 zuwa 572 ℉)
Power: ~ 1200KW

OH1 Petrochemical Tsarin Famfu (3)

Siffofin

● Daidaitaccen ƙirar ƙirar ƙira
● Ƙirar fitar da baya tana ba da ƙafar ƙafar ƙafar ƙafa ciki har da impeller da hatimin shaft don cirewa tare da murfin ƙarar da aka bari a wuri.
● Shaft ɗin da aka rufe ta hatimin injin harsashi + Shirye-shiryen flushing API.ISO 21049/API682 ɗakin hatimi yana ɗaukar nau'ikan hatimi da yawa
● Daga reshen fitarwa DN 80 (3") kuma sama da casings ana ba da su tare da juzu'i biyu
● Ingantattun iskar iska suna sanyaya gidaje masu ɗaukar nauyi
● Babban abin nadi mai ɗaukar nauyi na radial. Baya-zuwa-baya madaurin tuntuɓar kusurwa suna ɗaukar nauyin axial
● ZAO bude impeller, daidaitacce mai ɗaukar kaya yana ba da izinin daidaitawa mai sauƙi mai sauƙi don ingantaccen na'ura mai aiki da karfin ruwa, ƙirar musamman don aikace-aikacen slurry
● GB9113.1-2000 PN 2.5MPa tsotsa da kuma fitar da flanges daidai ne. Wasu ma'auni kuma mai amfani na iya buƙatar buƙata
● Juyawan famfo yana kusa da agogo lokacin dubawa daga ƙarshen tuƙi
● Jack sukurori (gefen mota) don sauƙin daidaita saitin
Zaɓuɓɓukan sanyaya mai ɗauke da mai: Hazo mai /Fan sanyaya

Aikace-aikace

Mai da Gas
Chemical
Tushen wutar lantarki
Petro Chemical
Masana'antar sinadarai ta kwal
Daga cikin teku
Desalination
Takarda da Takarda
Ruwa da Ruwan Shara
Ma'adinai
Injiniya Cryogenic


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • GD(S) - OH3(4) Rumbun Layi Mai Tsaye

      GD(S) - OH3(4) Rumbun Layi Mai Tsaye

      Matsayin ISO13709/API610(OH3/OH4) Ƙarfin Ma'aunin Aiki Q har zuwa 160 m3 / h (700 gpm) Head H har zuwa 350 m (1150 ft) Matsi P har zuwa 5.0 MPa (725 psi) Zazzabi T -10 zuwa 220 (14 zuwa 428 F) Fasaloli ● Tsarin ceton sararin samaniya ● Ƙirar fitar da baya ● Shaft ɗin da aka hatimce ta hatimin injin harsashi + API flushing tsare-tsaren.ISO 21049/API682 hatimin ɗakin acc ...

    • XB jerin OH2 Nau'in Ƙarƙashin Guda Guda ɗaya Pump

      XB jerin OH2 Nau'in Ƙarƙashin Guda Guda ɗaya Pump

      Matsayin ISO13709/API610(OH1) Ƙarfin Ma'auni na Aiki 0.8 ~ 12.5m3 / h (2.2-55gpm) Shugaban Har zuwa 125 m (410 ft) Matsakaicin ƙira Har zuwa 5.0Mpa (725 psi) Zazzabi -80 ~ + 450 ℃ zuwa 842℉) Features ●Standard modularization zane ● Low-flow zane ● The raya ja-fita zane sa hali pedestal ciki har da impeller da shaft hatimi zama rem ...

    • OH2 Petrochemical Tsarin Famfu

      OH2 Petrochemical Tsarin Famfu

      Matsakaicin Ayyuka: 2 ~ 2600m3 / h (11450gpm) Shugaban: Har zuwa 330m (1080ft) Matsakaicin ƙira Features ● Daidaitaccen ƙirar ƙirar ƙirar ƙira ● Ƙirar cirewa ta baya tana ba da damar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafa ciki har da impeller da hatimin shaft don cirewa tare da cakin ƙarar da aka bari a matsayi ● S ...